[Spoil รึเปล่า] เกี่ยวกับเรื่องโบรูโตะ นารูโตะเดอะมูฟวี่

คือว่าเพิ่งได้ดูทีเซอร์พากย์ไทยของเรื่องโบรูโตะ นารูโตะเดอะมูฟวี่ แล้วเห็นฉากตอนที่โบลท์ใช้กระสุนวงจักรกับพันปักษาได้ ด้วยความว่างก็นั่งคิดไปมาเลยตั้งข้อสงสัยว่า เจ้าโบลต์เนี่ยมันมีธาตุไรในตัวหว่า ?? ตามที่เราคิดไม่น่าจะมี 2 ธาตุตั้งแต่เด็กใช่ไหมคะ

ต้องขอโทษด้วยนะคะ  คือเราเพิ่งติดตามเรื่องนี้ได้ไม่นาน ดู/อ่านผ่านๆอ่ะค่ะ บางส่วนก็ข้ามๆมันไปไม่ได้สนใจไร แต่พอมาเห็นทีเซอร์ตัวนี้ก็เลยสงสัยขึ้นมา เลยต้องออกปากขอโทษก่อนกันนมีมาม่าระเบิดใส่ 55555555555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่