ติด FTTX ของ 3bb ต้องรอประมาณกี่วันหรอครับ?

กระทู้คำถาม
คือที่ทำงานผมปรกติใช้ทรูอยู่ครับ แต่ด้วยความไม่ค่อยเอาใจใส่ของช่างเนื่องจากเน็ตไม่วิ่ง โทรไปหาช่าง ช่างมาดูบอกปรกติแล้วก็กลับไป วันรุ่งขึ้นเป็นอีก ซึ่งที่ทำงานใช้ทำงานราชการบางเรื่องมันจำเป็นจริงๆครับ

เราจึงตัดสินใจ FTTX 3BB หลังจากที่มีคนร่ำลือว่า เทพสุดๆ ถึงเวลาเปลี่ยนแล้วละครับ โทรหา cc ทำการติดต่อเรื่อง จัดการดีมากครับ เพราะไม่กี่วัน มีคนวิ่งมารับเงินออกใบเสร็จให้ทันที 12/6/58 ปัจจุบัน 28/7/58 ยังไม่มีวี่แวว ของช่าง โทรตามหลายรอบแล้วเพลียเลย ผมคิดว่ารับเงินไปแล้ว น่าจะรอประมาณไม่กี่อาทิตย์ นี่เดือนครึ่งพอดี ยกเลิกได้ไหมครับ ขอเงินคืนเหอะ ติดเจ้าอื่นก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่