ดูเจ้านางแล้วหลับ เปลี่ยนช่องมาดูหงส์ แซ่ปลืมค่ะ

จริงๆ มิใช่ติ่งนะเจ้าคะ ทีแรกเราก็ดูเจ้านาง พอพ้นยุคเก่าไปแล้ว มันไม่ค่อยสนุกแล้ว อี่ผี นี่ก็จะ drag อย่างเดียว น่ารำคาญ เนื้อเรื่องวนเวียนจริงๆ น่าทำเป็นเรื่องสั้น จบไปตั้งแต่ ละอองคำ จกไส้ ปิ่นเมือง แล้วจบได้ละนะ เรื่องนี้มันแซ่ปเฉพาะ ละอองคำ vs ปิ่นเมือง เท่านั้น และก้อตัวละคร 2คนใช้ กับป้าน้ำเงิน ก็หายไป เลยเฉยๆ
หงส์ เปิดดูตอนเดียว ติดเลย

แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 11
ทีแรกกะว่าจะดูหงส์นะคะ

แต่พอเห็นกระทู้แขวะละครเจ้านางแบบนี้ ตัดสินใจดูเจ้านางต่อไปค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่