อยากรู้ชื่อหนังครับ?

ประมาณ10-15ปีที่แล้วหรืออาจเกินกว่านั้น
เป็นหนังแนว คอมมาดี้
ตัวละครหลัก เด็ก โจร3
เนื้อเรื่อง เด็กทารกวัยกำลังคานน่ารักมากๆ แต่เด็กถูกลักพาตัวขนาดที่กำลังจะภาพรูปครอบครัวที่บ้าน โดยผู้ร้ายเป็นชาย3คน มีหัวล้าน1คน เนื้อเรื่องก็ดำเนินไปเรื่อยๆ
ไม่แน่ใจว่าเด็กหนีออกมาหรือยังไง แต่โจร3คนพยายามตามหาเด็ก ฉากใหญ่ๆที่จำได้ คือ เด็กจะคานไปตามสถานที่ต่างๆในหนังสือนิทานที่แม่อ่านให้ฟัง มีคานเข้าไปในตึกก่อสร้าง สวนสัตว์ ประมาณนี้ครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่