การเลือกซื้อเครื่องปั๊มนมไฟฟ้าแบบคู่

กำลังเลือกซื้อเครื่องปั๊มนมไฟฟ้าแบบคู่น่ะค่ะ ใกล้คลอดแล้ว อยากให้นมลูกได้นานเท่าที่จะทำได้ค่ะ แต่เครื่องปั๊มนมไฟฟ้านี่มีหลายยี่ห้อ หลายรุ่น เลือกไม่ถูกเลยค่ะ จึงอยากปรึกษาคุณแม่ๆ ทั้งหลาย ว่ายี่ห้อไหน รุ่นไหนดีคะ ว่าจะลาคลอดสัก 2 เดือน แล้วกลับไปทำงานประจำน่ะค่ะ ต้องปั๊มนมในที่ทำงานค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่