รูปใน memory หายค่ะ ทำยังไงดีคะ

กล้องที่ใช้อยู่เป็น Nikon D90 ค่ะ memory ที่ใช้เป็น SD 8 GB ดิฉันก็ถ่ายจนเต็ม พอเต็มก็เอาออกไว้ แต่ยังไม่ได้เอาลงคอมเก็บสำรอง เอา memory มาใส่ในกล้องวันนี้รูปไม่ขึ้นเลยค่ะ  ที่กล้องขึ้นว่า "Folder contain no images"  เกิดอะไรขึ้นคะ  รูปหายไปไหน แล้วกรณีนี้จะทำอย่างไรได้บ้างคะ เสียใจมากเลยหากรูปหายไปหมดเป็นรูปและวีดีโอของลูกสาวทั้งหมดตั้งแต่เกิดเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่