โปรแกรมที่ rotate อย่างเป็นองศา ได้อย่าง ACDSee มีอีกมั๊ยครับ

ที่ผ่านมา งานเอกสาร scan หลายอย่าง เรียบร้อยสวยงาม จากการใช้ rotate และ crop จาก ACDSee ตัวผมเองก็อยากจะเริ่มใช้โปรแกรมลิขสิทธิ์กับเขาบ้าง ซึ่งตอนนี้ ACDSee Pro 8 ก็ขายอยู่ในราคา สองพันต้นๆ แต่ก็ยังคิดว่า ราคาสูงเกินไป

พอจะมี โปรแกรมลิขสิทธิ์ ตัวไหน สามารถ edit ภาพ โดยการหมุนเป็นองศา ที่ละน้อยๆ อย่าง ACDSee บ้างมั๊ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่