มีที่จอดหรือรับฝากรถ แถวสถานีรถไฟปาดังเบซาร์ มั้ยครับ

อยากไปนั่งรถไฟสายที่เพิ่งเปิดของมาเล "ปาดัง - บัตเตอเวิร์ธ"
แต่จะไปเริ่มขึ้นที่สถานีรถไฟปาดังฝั่งมาเล
อยู่หาดใหญ่ครับ ไม่อยากนั่งรถไฟไทยจากหญ ไป ลงบัตเตอเวิร์ธ

แพลนจะเอาจักรยานใส่รถยนต์ไปจอดที่สถานีรถไฟปาดังฝั่งไทย แล้วขี่จักรยานไป ผ่านตม ไปถึงสถานีฝั่งมาเล

ทีนี้ใครพอทราบบ้างมั้ยครับว่า มีที่จอดหรือรับฝากรถ แถวสถานีรถไฟปาดังเบซาร์ มั้ยครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
รถไฟฟ้าความเร็วสูงปาดัง-ไปเคแอล เปิดให้บริการยังคะ ใช่เวลากี่ชม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่