ปัญหาเกี่ยวกับธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมในปัจจุบันมีที่ไหนบ้าง

ผมอยากรู้ว่าในปัจจุบันมีปัญหาเกี่ยวกับธรรมชาติมากมาย ไม่ว่าในด้านป่าไม้ พลังงาน หรือแม้กระทั่งเกิดจากมนุษย์ด้วยกันเองรวมถึงด้านอื่นๆ ผมอยากรู้ว่าในปัจจุบันมีปัญหาเกี่ยวกับด้านต่างๆเหล่านี้ที่ไหนบ้าง ถ้ามีรูปภาพพร้อมบอกที่ที่เกิดปัญหายิ่งดีเลยครับ ผมต้องการศึกษาเพิ่มเติมครับเพื่ออนาคตและก่อให้เกิดการถกเถียงและแก้ไข
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่