ตอนนี้ยังพอจะหาซื้อ nokia lumia 530 ได้อยู่ไหมครับ

ไม่ทราบว่ายังพอจะหาซื้อ ืnokia lumia 530 ได้อยู่หรือเปล่าครับ  สนนราคาตอนนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ
ศูนย์มือถือทั่วๆไป อย่างเจมาร์ท  หรือที่มาบุญครองจะมีไหมครับ
หรือตอนนี้มีมือถือรุ่นไหน  ยี่ห้ออะไรก็ได้ที่เป็นสมาร์ทโฟนราคาไม่เกิน 2 พันบาทน่ะครับมีกล้อง หน้าจอซัก 3-4 นิ้ว (จะซื้อไปให้หลานใช้) รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่