แนะนำมือถือหน่อยคับผม งบไม่เกิน 2 หมื่น

กระทู้คำถาม
ผมเน้นดูหนังฟังเพลง เล่นเกมเป็นหลักๆเลยคับผม อยากได้ที่ระบบเสียงดีคับ แบตนี่ขออึดๆเลย 3000+ จะดีมากๆ พื้นที่ประมาณ 16 หรือ 32 กะได้คับ แต่ขอให้ mem ได้ด้วย หน้าจอขอเป็น 5.2-5.5 คับกำลังพอดีมือ
ไม่อยากให้มันหนาเกินไปคับ  ผมไม่ค่อยไว้ใจกับมือถือสัญชาติจีนเท่าไร ผมค่อนข้างอคติเลยล่ะคับ แต่ก้แนะนำกันมากันได้คับ รบกวนด้วยคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่