ปลายปีนี้ iphone5s ยังจะมีขายอยู่ไหม?

กระทู้คำถาม
คือ กำลังเก็บเงินอยู่ครับ ก็คำนวณไว้ คงจะประมาณ 6-7เดือน กว่า งบจะถึง ก็กลัวว่าหว่างนั้น รุ่น 6s กับ 6s+ จะออกมาพอดี อาจจะทำให้ตกรุ่น แล้วถ้าจะให้ไปสั่งซื้อ ใน apple store ผมก็ไม่มีบัตรเครดิตอีก

พอดีผมไม่ชอบดีไซน์ของ iphone6 และขนาด กับความบางอ่ะครับ สนใจดีไซน์ของ5s มากกว่า บวกกับราคาก็มีส่วนเหมือนกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่