ทัวร์เจาะลึกยุโรปประเทศเดียวมักไม่ค่อยชะโงก....จริงมั้ยคะ

อยากไปยุโรปกับทัวร์ค่ะแต่ก็กลัวว่าจะเป็นชะโงกทัวร์
เห็นหลายท่านในห้องนี้บอกว่าทัวร์ไทยไปยุโรปส่วนมากชะโงกทั้งนั้น
โดยเฉพาะพวกทัวร์หลายๆประเทศ
จึงมีคนแนะนำว่าถ้าไปกับทัวร์ให้เจาะลึกไปประเทศเดียว
ตอนนี้สนใจเจาะลึกเยอรมัน10วันค่ะ
ดูโปรแกรมก็มีบางวันนั่งรถนาน บางวันก็ไม่ต้องเปลี่ยนเมือง
รบกวนผู้มีประสบการณ์ทัวร์เจาะลึกโดยเฉพาะอย่างยิ่งเยอรมัน ช่วยตอบทีค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะยิ้มยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่