สอบถาม-บริการฝากกระเป๋าที่ AE แต่ยังไม่เช็คอินค่ะ

สอบถามเกี่ยวกับการฝากกระเป๋าที่ AE สถานี hongkong  แต่ยังไม่เช็คอินค่ะ คือไม่ได้พักฮ่องกง เลยไม่อยากลากกระเป๋าไปช็อปค่ะ กะว่าซื้อของเสร็จจะเอายัดใส่กระเป๋าก่อน แล้วค่อยทำ in town check in ค่ะ

เลยอ่านเจอมาจาก คห เก่าๆ ว่ามีบริการฝากกระเป๋าที่ airport express ค่ะ ตามนี้

ไปลองค้นๆ ในเว็บมา ก็เจอตามนี้เลยค่ะ ^^

มีท่านไหนเคยลองเร็วๆ นี้มั้ยคะ มีเงื่อนไขหรือข้อจำกัดอะไรมั้ยคะ? ไม่แน่ใจว่ายังมีอยู่มั้ย เห็นส่วนมากแนะนำฝากที่ city gate กับสนามบินทั้งนั้นเลยน่ะค่ะ ^^;;

ขอบคุณมากๆ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่