เล่มไหนในชุด Percy Jackson และชุด Heroes of Olympus ที่สนุกสุด? หรือชอบสุด? ครับ

อยากทราบว่า'เล่มไหน'ในชุด 'Percy Jackson and the Olympians' กับชุด 'The Heroes of Olympus' ที่สนุกสุด? หรือชอบสุด? ครับ พอดีกำลังเริ่มอ่าน Percy เล่มแรกครับ สนุกมากครับ แล้ว 2 ชุดนี้ชุดไหนที่สนุกหรือชอบมากกว่ากันครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะครับ ^.^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่