^_^ตามล่าหาผู้ร่วมอุดมการณ์สู่ดินแดนในฝันHongkong Disneyland

ยิ้มยิ้มสวัสดีคร่าาาาาายิ้มยิ้ม

ก่อนอื่นก็เกริ่นนำก่อนเลยนะคะ...คือช่วงต้นก.ค.ที่ผ่านมาได้มีโปรค่าเธ่ แปซิฟิก หลุดออกมา ในราคาสองพันกว่าๆ ซึ่งราคาดึงดูดมาก เลยอดใจไม่ไหวต้องกดซื้อไป...ณ.ตอนนั้นก็กดซื้อของตัวเองไปก่อน(กลัวราคาโปรหมด..งกปะหล่ะ^_^)หัวเราะหัวเราะ...

เลยมาถามเพื่อนๆในไลน์ว่ามีใครสนใจไหม..สรุปว่าไม่มีใครตอบ เงียบทั้งแชท...เลยตัดสินใจโทไปหาเพื่อนคนนึง เพื่อนก็โอเค แต่พอจะกดจองให้เพื่อน
เท่านั้นแหละคร้าาา...โปรราคาเดิมที่เคยจองก่อนหน้านี้เต็มแล้วคร้าาาร้องไห้ร้องไห้...

เพื่อนก็เลยไม่ไป...งั้นก็เหลือเราคนเดียวสิแหะ...ให้ตายเถอะ!!!...ฉันจะลุยเดี่ยวหรอเนี่ย และพาสปรอต์ก็ยังไม่มีประทับตราณ.ประเทศอะไรเลย..ความกังวลเริ่มมา..คิดไปต่างๆนานา...แต่ในใจก็อยากจะสู้นะ..คนเดียวชิลดีออก...แต่ไม่ไหวอ่ะมีสักคนนึงยังอุ่นใจ555.....สิ่งที่กลัวที่สุดกลัวติดด่านตม.มากกกก...เลยยอมสมัครสมาชิกพันทิปเพื่อตามหาผู้ร่วมอุดมการณ์555........

เอ่อลืมบอกไปเราไปวันที่20-พ.ย.-23พ.ย.นะะะะะะะ...BKK13:10-HKG16:50...Return Flight HKG16:00-BKK18:00

หรือใครมีอะไรแนะนำมือใน้การเดินทางต่างประเทศครั้งแรกของเด็กผู้หญิงตาดำๆคนนี้..ยินดีรับฟังนะจ๊ะ....หรือใครอยู่ที่ฮ่องกงเป็นไกด์พาทัวร์ให้ก็ได้น้าาาา...ขอบคุณล่วงหน้าคร้าาาาาาาาา

โอปป้าโอปป้าโอปป้า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่