ผู้ชายคนอ้วนก็มีแฟนได้

สวัสดีค่ะ เราชื่อเอ อายุ21ค่ะ
ก่อนหน้านี้เราเจอกระทู้นึง
"จะมีไหมใครที่ชอบผู้ชายอ้วน"
มันทำให้เราคิดที่จะตั้งดระทู้นี้ขึ้นมา
เราคบกับแฟนมาปีกว่าแล้วค่ะ
แฟนเราหนัก150+กว่า อ้วนมาก
เสื้อผ้าต้องไซต์4xlของฝรั่งเท่านั้น
แถมกินเก่ง ชอบเล่นเกมส์ พูดไม่เพราะ
จริงๆแล้วเราทั้งคู่ไม่ค่อยพูดหวานกันหรอกค่ะ
มีมึ_ กุ เ_ี้ย ส_ส ฯลฯ ตลอด
แต่คำเหล่านั้นเราก็รู้กาลเทสะในการเล่น
ส่วนเราบ้านมีฐานะ การเรียนดี
สุขภาพไม่ค่อยแข็งแรง
แต่...เราก็ยังคบกับแฟนเราได้
สาเหตุที่เรารักเขามากๆ
เพราะเขาซื่อสัตย์ เป็นคนดี ขยัน อดทน
ยอมทำทุกอย่างเพื่อสิ่งที่ดี
เขาน่ารักมาก ทุดครั้งที่อยู่ด้วยกัน
เขาจะเป็นสุภาพบุรุษเสมอ
ให้เกรียติเราทั้งต่อหน้าและลับหลัง
นี่แหละค่ะสิ่งที่ผู้หญิงหลายๆคนต้องการ
เพราะฉะนั้นอย่ามองคนที่ภายนอก
และคนอ้วนก็อย่าดูถูกลดคุณค่าของตัวเอง
สู้ๆนะคะ!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่