เงินเดือน 11500 ผ่อนมอร์ไซ เดือน 5000 จะพอไหม

ถามหน่อยค่ะ  ถ้าจะผ่อนรถสักคันหนึ่ง เงินดาว40000 บาท ผ่อนเดือน 5000 บาท เป็นระยะเวลา 4 ปี มันจะผ่อนได้ไหมคะ แล้ว เงินมันจะเหลือเก็บไหมคะ หนูอยากรุ้ ว่าผุ้ชายเค้าคิดอะไรกันอยุ่ เค้าไม่อยากคิดจะเอาเงินไปทำอย่างอื่นบ้างหรอคะ  คือแฟนหนูมันจะผ่อนมอ์ไซ  หนูไม่เห็นด้วยกับมัน กลัวว่ามันจะไม่มีเงินเหลือเก็บ แล้ว บริษัทที่เค้าทำงานอยุ่ก็ให้เงินเดือนไม่แน่นอนด้วย เค้าทำงานงานเปนเชฟอยุ่คะ  แต่ร้านยังไม่เปิดให้บริการเลย รายได้ที่ร้านก็ไม่มี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่