คนญี่ปุ่นนุ่งกางเกงขาสั้นออกจากบ้านในหน้าร้อนกันบ้างไหมคะ

เราอยากนุ่งกางเกงขาสั้นเที่ยวอ่ะค่ะเพราะเราจะไปหน้าร้อนแต่เท่าที่ดูรีวิว เหมือนไม่ค่อยเห็นคนใส่กางเกงขาสั้นทั้งๆที่แดดแรง วันผ่านตม เราคงใส่ขายาวเพื่อให้ดูเรียบร้อยค่ะแต่วันอื่นๆอยากใส่ขาสั้นจังแต่กลัวจะดูแปลกแยกเกินไป เราไม่เคยไปญี่ปุ่นเลยไม่ทราบว่าเค้าจะแต่งตัวกันประมาณไหนค่ะ รบกวนแนะนำด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่