คือมีใครเคยเคลมเครื่อง IPhone6 สองรอบไหมคับ? เน้นว่าเครื่องTRUE

กระทู้คำถาม
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สวัสดีครับ ท่านสมาชิกหมายเลข 2475461 กรณีพบปัญหาการใช้งานตัวเครื่อง หรือต้องการติดตามความคืบหน้าการเคลมเครื่อง รบกวนแจ้งเลขที่ใบเคลมหรือเลขที่บัตรประชาชน พร้อมแนบ link กระทู้นี้แจ้งผมทางหลังไมค์ เพื่อขอรับเรื่องตรวจสอบให้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่