ผู้ชายผิวคล้ำ มีเสน่ห์นะเว้ย ! สำหรับผช.

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่า เห็นหลายคนหรืออีกทั้งในพันทิปก็ชอบมีคนตั้งแนวว่า ''ผมอยากขาวครับ อยากให้สาวสนใจ ผมผิวดำออกคล้ำรู้สึกไม่มั่นใจ ไม่หล่อเลย ผู้หญิงไม่สนใจผมเลย ผมควรกินกลูต้าหรือฉีดผิวดีไหม ทำนองนี้บลาๆ คือเยอะมาก สำหรับเรานะเราเป็นคนนึงที่ชอบผู้ชายผิวคล้ำนะ เราว่ามันมีเสน่ห์ อย่างส่วนตัวเราเราว่าชายไทยนี่แหละหล่อสุด ไทยแบบไทยแท้ เราอยากจะบอกผู้ชายผิวคล้ำทุกคนว่า ''อย่ากลัวถ้าจะจีบใคร อย่ากลัวถ้าจะเอาความเป็นตัวตนไปให้อีกคนที่เราชอบนั้นรู้จัก และอย่ากลัวที่ความเป็นเราจะไม่ชนะใจคนที่ชอบ เพราะมีผู้หญิงไม่น้อยเลยที่ก็ชอบผู้ชายผิวคล้ำอย่างคุณ อย่างน้อยก็มีเราคนนึง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่