ซื้อของออนไลน์ โดยเก็บเงินปลายทาง??

คืออยากซื้อของทางอินเตอร์เน็ตอ่ะค่ะ กำลังเก็บตังค์อยากซื้อของทางเน็ตเพราะถูกดี แต่เห็นโดนโกงเยอะ แถมไม่มีบัตรเครดิตอีก เลยอยากซื้อของlazada แต่อยากรู้ว่าlazadaนี้จ่ายเงินยังไงอ่ะค่ะ เก็บปลายทางไหมค่ะ แล้วมีร้านขายของที่ปลอดภัยอีกไหมค่ะ ที่ไว้วางใจได้100% แล้วไม่ต้องใช้บัตรเครดิตอ่ะคะ แล้วคนที่ซื้อของlazadaนี้ สินค้าโอเคมั้ยค่ะ ตอนนี้เรากำลังเก็บตังค์ซื้อ5c ค่ะ ดูในlazadaถูกมากกกก เลยอยากจะสั่งซื้อบ้างค่ะ แต่ต้องรอเก็บเงินให้ครบก่อนอะค่ะ แล้วมีที่ไหนiphone5cลดราคากระหึ่มบ้าง สรุปคือlazadaสั่งสินค้ายังไง ต้องใช้บัตรเครดิตไหม แล้วสินค้ามีคุณภาพรึเปล่า หรือใครมีร้านอะไรดีๆช่วยแนะนำด้วยนะค้า ขอแบบปลอดภัย100%อ่ะค่ะ555555 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่