มีใครไปโอน LPN พาร์ค พระราม9-รัชดา มาแล้วบ้างคะ รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ

เนื่องจากว่า จขกท. สนใจคอนโดนี้อยู่ เลยอยากทราบข้อมูลบางส่วนเพิ่มเติมค่ะ
มีท่านใดไปโอนมา แล้วติดปัญหาอะไรบ้างคะ รวมถึง Defect เยอะมั้ย?
หรือท่านใดเข้าไปอยู่แล้ว อยากถามว่ากลางคืนเสียงรบกวนดังไหมคะ ทั้งจากฝั่งทางด่วน และฝั่ง RCA

จขกท.เองเข้าไปดูมาสองรอบแล้ว สนใจจะซื้อเพื่อเก็บไว้สักห้อง แต่กังวลหลายเรื่องอยู่
ทั้งเรื่องเสียงและที่จอดรถ  แต่โดยรวมที่เดินดูๆมา ก็ไม่เห็นว่ามีปัญหาอะไรมากมาย
แต่ดูแล้วหากต้องการอยู่แบบเงียบหน่อย อาจจะต้องเป็นชั้นสิบขึ้นไป

ท่านใดมีข้อมูลอื่นเพิ่มเติม รบกวนแนะนำกันได้เลยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่