แถวชายแดนเขมร ที่ติดกับชายแดนไทยด้านสระแก้ว อรัญประเทศ มีสถานที่ชื่อว่า "อยู่เจริญ" ไหมครับ

กระทู้คำถาม
พอดีได้ยินข่าวว่าเพื่อนไปทำงานที่เขมร ติดชายแดนไทยทางด้านอรัญประเทศ สระแก้ว ได้ยินว่า "อยู่เจริญ" หรือ " เจริญ"อะไรสักอย่างนี่แหละครับ
อยากทราบว่าทางด้านเขมร มีสถานที่นี้เหรอไม่ครับ อยู่ตรงใหน การเดินทางไปได้อย่างไรครับ ติดต่อไม่ได้ แต่อยากไปหาครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่