มีใครเอารถเติมน้ำมัน ขับ Uber ไหมครับ?

กำลัง ลังเล สมัครไปแล้วขั้นตอนหนึ่ง  

เหลือไปอบรม ยื่นเอกสาร กำลังชั่งใจ วิ่งแล้วจะขาดทุนไหม เพราะเป็นรถน้ำมัน (Yaris 1.2G)

เลยข้องใจ รถน้ำมันวิ่งแล้วขาดทุน หรือ กำไรเยอะไหมครับ

ปล.ยังไม่เข้าใจระบบเท่าไร มันเหมือน grab ไหม ที่คนขับเลือกผู้โดยสารได้ เพราะสมมติผมวิ่งดึกๆ ทางผ่านกลับบ้าน จะได้รับ แต่ถ้าคนฝั่งเมืองคงไม่ไหว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่