สอบถามเกี่ยวกับการทำบัตรเพื่อซื้อของออนไลน์ค่ะ

คือเราต้องการสั่งหนังสือจากเว็บ bookdepository ค่ะ เพราะค่าส่งฟรีและแพงกว่าที่คิโนะแค่ 10 กว่าบาท (ของคิโนะหมดสต็อก ต้องสั่งจากซัพพลายเออร์) แต่ทางเว็บกำหนดว่าต้องจ่ายผ่าน Visa / Paypal / Mastercard / Visa Debit ซึ่งเราที่เป็นนักศึกษายังสมัครบัตรวีซ่าไม่ได้ เลยอยากถามว่ามีบัตรของธนาคารไหนไหมคะที่นักศึกษาสามารถเปิดและใช้ชำระค่าสินค้าจากเว็บนี้ได้ เนื่องจากไม่ค่อยเข้าใจระบบของ paypal ที่ระบุไว้ในเว็บน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่