หาหนังดูครับเเนวพ่อกับลูก ค้าบบ

อยากได้หนังเเนวพ่อกับลูกครับ
เนื้อเรื่องคล้ายๆ ทรานฟอเมอร์ 4 ครับ ผมชอบช่วงต้นๆเรื่อง
ที่มาร์ก วอห์ลเบิร์ก รับบทเป็นพ่อที่ต้องเป็นฝ่ายทั้งทำงาน เเล้วดูเเลลูกสาวตัวคนเดียวเพราะเเม่ตาย เเล้วลูกก็โดนจับไป เเล้วต้องไปตามหาลูก

ผมชอบครอบครัวเเบบนี้เเหละเป็นพ่อต้องยอมลูกทุกอย่าง. ... "เเต่สุดท้ายลูกก็พึ่งมานึกได้สิ่งที่พ่อห้ามนู้นห้ามนี้ห้ามนั้นเพราะพ่อเป็นห่วงลูก
อยากดูหนังเเนวเนี้ย.... T T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่