หาหนัง หน่อยครับ เก่านิดๆ

สวัสดีครับ ยิ้ม
ผมตามหาหนังครับ ไม่แน่ใจว่า หนัง จีนหรือญี่ปุ่น แต่แนวตลกๆ นะครับ
เนื้อเรื่องเท่าที่จำได้ ก็ มีสำนักการต่อสู้ 3 สำนัก อาจาร 3 คนจากแต่ละสำนักพื่อนกันแต่กัดกันตลอด
แล้วก็มี สำนักใหม่มาเปิด(เหมือนจะดีกว่า) แล้วไม่ถูกกับ สำนักใหม่(อิจฉาศิษเยอะ) เลยจะร่วมมือกัน แกล้งให้ สำนักนี้ปิด
ประมาณนั้น ครับ จำได้แค่นี้ ถ้าไม่ผิดนะ
มีอาจารสำนักหนึ่ง เหมือนจะใช้ ตะเกียบ ปาใส่เม็ดฝน อ่ะครับ (เหมือนๆ ฝึกวิชา)

รบกวนผู้เชี่ยวกาญ บอกทีครับ ว่าเรื่องอะไร หนุกมากกก
ขอบคุณ ล่วงหน้าครัช อมยิ้ม17
ผิดพลาด ประการใดขอ อภัยด้วย ครับ กระทู้แรก ครับ พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น