ถ้าทำสุกี้กินเองที่บ้าน น้ำจิ้มสุกี้ยี่ห้อไหนอร่อยสุดคะ

ถ้าทำสุกี้กินเองที่บ้าน  ไม่ทราบว่าน้ำจิ้มสุกี้ยี่ห้อไหนอร่อยที่สุดคะ  สุกี้สำคัญที่น้ำจิ้ม  เวลาไปเดินเลือกซื้อจะเลือกไม่ถูก

ช่วงนี้ตั้งใจว่าจะกินผักเยอะ ๆ ลดคาร์โบไฮเดรตลง ก็เลยนึกถึงสุกี้ค่ะ  ไม่เคยทำกินเองที่บ้าน นี่ก็นึกเมนูง่าย ๆ ทำเอง ก็เลยคิดถึงสุกี้ แต่มันยากที่ตัดสินใจเลือกน้ำจิ้มค่ะ  รบกวนแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่