บริษัท RS PCL TV (Thailand) ทำไมมาทำกับเจ้าของคลิปแบบนี้

แก้ไขนะครับตอนนี้กลับสูปรกติล่ะหวังว่าคงไม่มีอะไรแบบนี้เกิดขึ้นอีก ผมนี่แหละคนทำทั้งอัดเอง เกมซื้อมาเอง ทำเองกับมือทุกอย่าง ผมเจ้าของคลิปทั้งหมดและเจ้าของช่อง RMD_NOT คงไม่ใช่เรื่องผิดพลาดแล้วล่ะเพราะมันบอกว่าเป็นเจ้าของเพิ่มอีกคลิป การกระทำแบบนี้เป็นการกระทำที่......เอามากๆนะครับ แบบนี้มันเข้าข่ายแอบอ้างผลงานของคนอื่นเป็นของตัวเองหรือเปล่าครับ

อันนี้คลิปแรกที่โดน อัพวันที่ 2 ก.ค.ที่เค้าอ้างเมื่อประมาณ4-5วันที่แล้ว

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

อันนี้คลิป2ที่โดนอ้าง อัพวันที่ 29 มิ.ย.เพิ่งโดนเมื่อเช้า

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่