ขนมปัง ฟาร์มเฮาส์เลิกส่ง ร้านเล็กๆ ส่งแต่ 7-11

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเสียใจและเสียความรู้สึกมากที่ฟาร์มเฮา ทิ้งร้านเล็กๆ แบบร้านเรา อยู่ๆ เลิกส่งซะงั้น คือของกินมันก็ต้องขายหมดบ้าง ไม่หมดบ้าง ซึ่งมันไม่ได้ขายไม่ได้เลย ร้านเราไม่ใช่ 7-11 นะค่ะ ถึงได้จะต้องขายหมดทุกครั้ง แค่อยากให้ลูกค้ามีบริโภคบ้าง แค่นั้นเองไม่ได้เหรอค่ะ???
แสดงความคิดเห็น