ติดตั้งโปรแกรมแล้วไม่สามารถcomplete installationได้ ทำยังงัยดีค่ะ รบกวนช่วยหน่อยค่ะ

ใช้ vaio เป็น window 8.1 ค่ะ เพิ่งเริ่มมีปัญหาสัปดาห์นี้ค่ะ ก่อนหน้านี้ปกติตลอด

พอดีจะลง microsoft office ใหม่ (ของแท้) พอลง install ได้ 84% ก็ขึ้นว่าไม่สามารถลงได้ ก็พยายามแก้ตามวิธีที่ขึ้นมาแล้ว ทั้ง reset ปรับแก้setting บลาๆ ยังเป็นอยู่เหมือนเดิม
พอจะ uninstall มันก็หยุดนิ่งที่ 99% ผ่านไปแล้ว1คืน ตื่นเช้าก็ยังไม่ขึ้นว่าเสร็จซักที
ต่อมาจะลง adobe flash อัพเดทใหม่ ก็เป็นเหมือนเดิมอีก ไม่สามารถ complete install ค้างอยู่ประมาณกลางๆ

ตอนนี้อยากใช้โปรแกรมมาก รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ \\(ToT)//
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่