[ SMTM4 ] แชร์ซับไทยแบบ CUT ค่ะ ก่อนที่แบบเต็มจะมา บ้านไหน CUT ของใคร มาแชร์กันได้นะคะ

ซับไทย ep.2 แบบ cut

[THAI SUB] 150703 Mino on SMTM4 Ep.2 [Audition&2nd Round]
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอcr.subthai tamjaichan

[THAISUB] "ผมเป็นแค่ไอดอลแร็พเปอร์แหละครับ" SMTM4 EP2 JOOHEON CUT
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอcr.MonstaX Thailand

ถ้ามีอีกจะเอามาแชร์จ้า
แสดงความคิดเห็น