ดูสเปคโน๊ตบุ๊คให้หน่อยครับ

ดูไม่เป็นเลยครับ แบบไม่มีพื้นฐานเลย

เน้นพวก เล่นเน็ต ทำงาน ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมบ้าง เช่นเกมออนไลน์ครับ

CPU : Intel Core i5-5200U Processor
(2.20 GHz 3M Cache, up to 2.70 GHz)
Chipset : Mobile Intel Express Chipset
Graphics : nVidia GeForce GT820M (2GB GDDR3)
Display : 15.6 inch WXGA (1366x768) LED
RAM : 4GB DDR3
HDD : 1 TB 5400 RPM
DVD : DVD Writer
Battery : 4 cell Li-ion
Weight : 2.30 Kg

แล้วคอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะผม อยากทราบว่า การ์ดจอ ati radeon hd 5600 นี่ถือว่าโอเคไหมครับ ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
1.ดูคร่าวๆ เหลือเฟือครับ ถ้าเล่นเกมส์ออนไลน์ไม่หนักมากก็พอไหวครับ
ดูไม่เป็นเลยครับ แบบไม่มีพื้นฐานเลย ระวังโดนหลอกนะครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

2. ati hd 5600 แรงใช้ได้ เล่นเกมส์ล่าง-กลาง พอไหว แต่ก็เก่าแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่