หา IRIS 1 ซัพไทยค่ะ กับซีรี่ย์เก่าๆเรื่องอื่นค่ะ และข้อมูลเกี่ยวกับ top bigbang หน่อยค่ะ

ตามหัวข้อเลย  แล้วก้ซี่รี่ย์เก่าๆหาจากไหนอ่ะค่ะ ชอบซัพไทย ของเกาหลี ญี่ปุ่น ฝรั่ง อ่ะค่ะ
และก้ข้อมูล top bigbang หน่อยค่ะ พอดีพึ่งมาชอบเลยอยากตามค่ะ อยากรู้ว่าทำไรอยู่ จะมีผลงานอะไร กับตามได้จากอะไรบ้างค่ะ
ปล. ตั้งรวมกันไม่แน่ใจมั่วไหม ถ้าผิดพลาดประการใดขอโทษมา ณ ที่นี้ และ ขอให้แก้ไขได้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่