กยศ กับ ข้าราชการรับรองรายได้

ถ้าในกรณีที่ บิดามารดาประกอบอาชีพเกษตร ต้องใช้หนังสือรับรองรายได้ กยศ102และสำเนาบัตรข้าราชการของผู้รับรองรายได้ ใช่ไหมครับ คือต้องให้ข้าราชการระดับไหนครับ แล้วถ้า บิดาเป็นพนักงานองค์กรของรัฐ แต่มารดาเป็นเกษตร แบบนี้ต้องใช้สลิปเงินเดือนของบิดากับหนังสือรับรองรายได้ กยศ102และสำเนาบัตรข้าราชการของผู้รับรองรายได้ ใช่ไหมครับ ผมเขัาใจถูกไหมครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่