ถาม AIS ค่ะ มีโปรให้ลูกค้าปัจจุบันบ้างมั๊ย

กระทู้คำถาม
เพิ่งเห็นโปร 50% ของลูกค้าเติมเงินเปลี่ยนเป็นรายเดือน กับลูกค้าย้ายค่ายค่ะ สอบถามว่าไม่มีสำหรับลูกค้ารายเดือนปัจจุบันบ้างเหรอคะ

ถ้าย้ายจากรายเดือนเป็นเติมเงิน แล้วค่อยย้ายกลับมารายเดือนอีกที ต้องรอนานเท่าไหร่คะ? หรือถ้าย้ายไปค่ายอื่นก่อนแล้วค่อยกลับมาก็ได้สิทธฺ์นี้เหมือนกันใช่มั๊ยคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่