ขอความช่วยเหลือ Paysbuy Mobile Credit Card ซื้อบัตรเติมเกมไม่ได้

มีใครเป็นบ้างไหมครับ
อาการคือ กดทำรายการปกติ พอ approve แล้วทำรายการสำเร็จ พอผ่านไปซักสิบวิ รายการนั้นก็จะกลายเป็น Failed ไปเลยครับ
ถึงจะทำรายการเติมเกมไม่ได้ แต่ทำรายการพวกเติมเงินมือถือ และจ่ายบิลโทรศัพท์ดีแทคกลับทำได้ไม่มีปัญหาเลยครับ

ผมใช้ iPhone5s รัน iOS 8.4
ตัวแอพผูกกับบัตรเครดิต VISA ที่เป็นบัตรเสริมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่