ตามหาหนังสือการต่อสู้ของข้าพเจ้า(Mein Kampf)ของอดอร์ฟ ฮิตเลอร์ ฉบับภาษาไทย

ตามหัวข้อเลยนะ "Mein Kampf"หรือ"การต่อสู้ของข้าพเจ้า"เป็นหนังสือที่เน้นแนวคิดและอุดมการณ์ทางด้านการเมืองและสงครามของฮิตเลอร์ซึ่งได้ชื่อว่าเป็นคัมภีร์ประจำครอบครัวของชาวเยอรมันในสมัยที่นาซียังเรืองอำนาจและยังได้ตีพิมพ์ในหลายภาษาทั่วโลก ซึ่งลิขสิทธิ์ของหนังสือกำลังจะหมดลงในปี2015นี้ ผมอยากได้ไมน์คัมพ์เวอร์ชั่นภาษาไทยเพราะในห้องสมุดของมหาวิทยาลัยเคยมีแต่ว่าหายไปตั้งแต่ปี2011(ดูในระบบe-libary) ไม่ทราบว่าพอจะหาซื้อหรืออ่านได้จากที่ใหน? หรือว่าหนังสือไมน์คัมพ์ไม่เคยมีฉบับภาษาไทย? ผมอยู่เชียงใหม่ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่