คุณเคยผ่านอาชีพอะไรมาบ้าง

เคยผ่านอาชีพอะไรมาบ้างครับ แล้วอาชีพปัจจุบันชอบหรือป่าวครับ
ผมเคยทำงานโรงงาน ก่อสร้าง ติดแอร์ ขายไก่ย่าง ขายส้มตำ ขายเสื้อผ้า ขายลูกชิ้น ขายใข่นกกระทา ขายน้ำส้มน้ำปั่น ขายไก่ทอด ปัจจุบัญขายปลาหมึกสดตามตลาดและมีร้านส้มตำไก่ย่างปลาเผาและก๋วยเตี๋ยวอยู่ ผมออกตลาดสด แฟนขายอยู่ร้าน

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
มนุษย์เงินเดือน >> มนุษย์เงินเดือน >> มนุษย์เงินเดือน และ มนุษย์เงินเดือน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่