คิดยังไงกับผู้หญิงที่กำลังตั้งครรภ์แล้วส่งข้อความผ่านFBให้สามีชาวบ้านอวยพรวันเกิดค่ะ?

แค่อยากจะรู้เฉยๆค่ะว่าสมัยนี้เป็นเพื่อนที่เคยทำงานด้วยกันในช่วงเวลาสั้นๆส่งข้อความหาผู้ชายคนอื่นให้อวยพรวันเกิดแล้วก็ชอบพร่ำเพ้อว่าจะเลิกกับสามีตัวเองพอลูกคลอดออกมาผ่านทางFBหรือเราคิดมากค่ะ?แค่แอบกลัวเค้าจะชวนแฟนเราไปเป็นพ่อของเด็ก555เพราะตอนนี้ก็ท้องได้8เดือนกว่าละน้อยกว่าเค้า1เดือนแต่เราก็แอบระแวงสามีน่ะค่ะเค้าชอบไปกดไลท์รูปเพื่อนเค้าคนนี้แถมเม้นให้กำลังใจบอกสู้ๆผู้หญิงคนนี้ก็แสนดีค่ะชวนแฟนให้ไปเฝ้าเค้าตอนคลอดแอบบอ่านแล้วปรี๊ดมาก นี่เราคิดมากไปใช่มั้ยค่ะ? เรางงกับผู้หญิงสมัยนี่มากจริงๆ เคยถามสามีเหมือนกันอยากจะเลี้ยงลูกคนอื่นเหรอ?เค้าบอกเราคิดมากเค้าแค่สงสารแต่เรารับไม่ได้ยังไม่บอกไม่ถูกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่