ฤดูกาลใหม่นี้ ใคร ? กล่องไหน ? ช่องใด ? ถ่ายทอดสดฟุตบอลลีกประเทศไหนกันบ้างครับ

.
ใกล้จะเปิดแข่งฟุตบอลถ้วยระดับพรีเมียร์ในแต่ละประเทศในยุโรปกันแล้ว....

ผมยังไม่ทราบเลยครับ ว่า ฤดูกาลใหมนี้  ใคร ? ได้สิทธิถ่ายทอดลีกไหนกันบ้าง

ลีกอังกฤษ สเปน อิตาลี เยอรมัน ฝรั่งเศส   มีนักเตะฝีเท้าดีดี ระดับโลกทั้งนั้น
.

.

มองๆไปที่โต๊ะวางทีวี  กล่อง... เยอะแยะไปหมด  ไม่รู้ว่าจะมีกล่องอะไรออกมา (ให้เสียตังค์) อีก

รบกวนท่านๆที่ทราบข่าว ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าดูลีกประเทศไหน กล่องอะไร ราคาเท่าไหร่ ?

และทีวีดิจิตอล 30 กว่าช่องนี่ จะมีถ่ายทอดให้ดูฟรีๆบ้างใหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่