พี่สาว ร่างใหญ่ อวบ ส่วนสูงพอใช้ได้ เป็นครู มาถามผมทำไมต้องมีแฟน???

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
ร้องไห้ร้องไห้เม่าตาสว่างเม่าเหม่ออมยิ้ม34อมยิ้ม34
ผมมีญาติเป็นพี่สาวร่างใหญ่ อวบ(อ้วน) ความสูงน่าจะร้อยหกสิบกว่า จบมหาลัยมานานแล้วทำงานนานแล้วยังไม่เคยมีแฟนเลย (รับราชการเป็นครู) ผมรู้ว่าพี่สาวของผมนั้นเหงาแน่นอนเพราะ ญาติอีกคนของผมมีลูกปุ๊บแกก็เลี้ยงหลานดุจดั่งลูกของตนฮ่าๆๆๆๆๆๆ พี่ผมก็เคยจีบเค้านะ แต่บ้างที่ก็มีคนมาจีบสุดท้ายก็เลิกกัน ผมก็ไม่รุเหตุผล จนตอนนี้พี่สาวผม อายุ หลัก 4 แล้วยังไม่มีแฟนเลยจนวันนึงพี่สาวมานั่งตรงข้ามกับผมแล้วถามว่า
พ.ส. :นี่มีแฟนยัง
ผม:ทำไมอ่า
พ.ส. :ทำไมพี่ยังไม่มีแฟนอ่ะ
ผม:พี่เป็นคนดูเครียดรึป่าวพี่เป็นครูนะผู้ชายอาจจะเกรงใจไงไม่กล้าจีบ
พ.ส. :คนอื่นตั้งเยอะแยะที่อ้วนเหมือนพี่ เป็นครูด้วยมีแฟนหมดแล้ว บางคนมีลูกด้วย
ผม:พี่ลองลดน้ำหนักดูใหมผู้ชายอาจจะเห็นว่าพี่มีความตั้งใจแล้วเข้ามาจีบพี่ก็ได้
พ.ส. :นี่งั้นพี่ถามจริงๆนะทำไมต้องมีแฟนล่ะ
ผม:โหวววววตอบยากนะพี่
พ.ส. :บอกพี่หน่อยสิ??????
ผมก็ไม่รู้จะตอบพี่สาวยังไง เพื่อนๆช่วยบอกหน่อยนะว่าทำไมต้องมีแฟน ผมจะเอาไปบอกพี่สาวผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่