มวย 2 คู่ 1.) vivo smart vs jawbone up2 vs fibit chaarge และ 2) Jawbone up24 vs fitbit flex

ผมเลือกเฉพาะอันที่มีระบบสั่นในตัว
เพราะจะใช้ในการปลุก กับ ฟังก์ชั่นการนอน

ฉะนั้นถ้าเปรียบเทียบในด้านของ ความทนทาน อายุการใช้งานแบท
หรือความหน้าใช้อันไหนน่าสนใจกว่ากัน เพราะอะไรเหรอคับ

ผมขอแบ่ง ออกเปน 2 อัน โดยตามราคานะครับ รบกวนหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่