หลายคนกำลังรอ 1400 1300...ดูพี่ปอกับน้าแอ๊ดผมซะก่อน

กระทู้สนทนา
วัดใจกันช่วงนี้หละ....
แฟนคลับ INTUCH ADVANC BTS อย่าเพิ่งตามเฮียทิ้งไปนะครับ อิอิ...ไม่งั้นมีหลุดตามเป้าของบางคนแน่ๆ
อารมณ์นี้ต้องหนักแน่น อย่าอ่อนไหวไปตามสิ่งยั่วเย้า....เหอๆ

ใครรับมาแล้ว ช่วยกันลุ้นนะครับ...
ธนาคารไม่เจ๊งหรอกน่า... แค่ถล่มทลาย เหอๆ
...อดใจไม่ได้ ก็ไม้เล็กๆพอนะครับ พอหายอยาก อิอิ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่