เคยโดนแฟนของคนรู้จักตามรังควานไหมคะ?

โอเคอย่าพึ่งงง เรามีเพื่อนรุ่นพี่คนนึงชื่อ A
นางเองก็รู้จักกับเรามานานนะ สนิทกันมากทีเดียว มีคุยหยอกล้อกันตลอด เราเองก็ไม่เคยรู้นะว่าพี่เองเค้ามีฟงมีแฟน เราเองไม่ได้สนใจสักเท่าไหร่ จนอยู่มาวันนึงแฟนของพี่Aนางมาอ่านแชท นางก็อาละวาดจ้า นางบอกว่าถ้าอยากได้แฟนนางเดี๋ยวนางยกให้ เรานี่ก็งงๆ อีนี่เป็นใครจนมารู้ทีหลังเราเองก็อธิบายนะ จนเรื่องนี้จบไป คือตั้งแต่มีเรื่องนางเราก็ตีตัวออกห่างจากพี่Aนะ แต่นางก็พยายามจิกกัดเราเรื่อยๆ ไม่ว่าเราจะโพสตัสอะไร นางก็จะโพสเหน็บแนม ประมานเหมือนเราไปอ่อยแฟนนาง คือไรคะ? งงมาก? คือเราก็เข้าใจนะ เอาเองก็เป็นผู้หญิงเราเข้าใจ แต่เหมือนนางจะเยอะไปป่าวเอาเราไปนินทาด้วย ควรทำไงดีคะ มันเข้าขั้นโรคจิตป่าว??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่