อยากให้เพื่อนๆแชร์การดูแลตัวเองเพื่อช่วยเพื่อนมนุษย์ด้วยกันเถอะพลีสสสสส

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อกระทู้เลย จขกท. อยากรู้เรื่องราวการดูแลของเพื่อนๆหน่อย

[ เข้าเรื่อง ]

คือเห็นเพื่อนๆในโรงเรียน สวยๆ น่ารัก ทั้งนั้น บางครั้งคิดน้อยใจ ทำไมเราไม่สวยน่ารักเหมือนคนอื่นบ้าง เพื่อนๆของ จขกท สวย น่ารักทั้งนั้น จขกท  เหมือนเป็นเป็ดในหมู่หงส์ ( ไม่ได้ว่าตัวเองให้ต่ำต้อยแต่มันเป็นแบบนั้นจริงๆ )
ปล. ถ้าถือว่าช่วยเพื่อนมนุษย์ ช่วยแชร์ประสบการดูแลตัวเอง ที่เห็นผล ภายใน 5 เดือน - 1ปี หรือมากกว่านี้ก็ได้
ปล. จขกท หน้ามัน < หน้ามันไม่ใช่หน้าเรา แฮ่ (ไปเล่นตรงนู้นเถอะ)> เป็นสิว หน้าหมอง อวบอั๋น ผิวไม่เชิงคล้ำออกหมองๆ  
ปล. ผลิตภัณฑ์ ที่ใช้อะไร ดีๆ บอกต่อด้วย นะ
ปล. เราเพิ่งตั้งกระทู้แรก ไม่รู้ต้อง ใส่ 'แท็ก' ยังไง ใส่ผิดขออภัยด้วยนะ
นานาขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
http://pantip.com/topic/33861629

ถ้าอยากผิวดูดี ตอนนี้มีสิว ก่อนอื่นก็ต้องรักษาสิวก่อนครับ ค่อยบำรุงผิวทีหลัง ลองดูตามริวีวเรื่องรักษาสิวจากพี่ดูครับ ส่วนด้านอื่นก็เน้นออกกำลังกายครับ ฟิตหุ่น ผิวพรรณจะดีตามมาครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่