ซื้อปากกาที่ใช้เขียนกับแทปเบลตมาแต่เขียนไม่ถนัดเพราะวางมือบนจอตอนเขียนไม่ได้ ใช้กับTab S ค่ะ ตั้งค่ายังไงดีคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อค่ะ  มีวิธีที่ทำให้เราวางมือพักบนจอได้ในขณะที่เขียนพร้อมกันไปด้วยได้มั้ยคะ   ถ้าต้องยกมือไม่ให้สัมผัสจอคงไม่ไหวค่ะเขียนยากจริงๆค่ะ  ใครพอทราบวิธีตั้งค่าบ้างมั้ยคะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
อยากได้ TAB   A แต่ สเปค  TAB S  ใช่มั้ยล่า....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่