Camry hybrid 2015 เสียงลมดูดเข้าไปเป่า battery ดังตามระยะความเร็วเริ่มที่ 90 ขึ้นไปครับ เป็นกันบ้างไหมยิ่วเร็วยิ่งดัง

สวัสดีครับ เพื่อนๆพันธ์ทิพย์ ผมได้รับรถมาแล้วครับ เป็นตัว Hybrid Premium 2015 มีคำถามดังนี้ครับ รบกวนด้วย

1. เวลาเราวิ่งที่ความเร็ว 100 ขึ้นไป เสียงพัดลมดูดอาการที่แผงเบาะหลัง มันดูดแรงและดังขึ้นตามความเร็ว รถ ตลอดเลยครับ ไม่เคยดับเลย นอกจากวิ่งต่ำกว่า 100 อันนี้อ่ะ เสียงลมเบา อันนี้รถของทุกท่านเป็นไหมครับ ยิ่งเร็วยิ่งลมดูดแรง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่