ใช้กาวอะไรติดเทียนกับกระดาษได้บ้างคะ

จะทำการ์ดวันเกิดอะค่ะ   เห็นแบบมาจากในเน็ตใช้เทียนวันเกิดแท่งเล็กๆแปะลงบนกระดาษปกแข็งค่ะ
เมื่อคืนลองใช้กาวตราช้างแล้วมันซึมด้านหลังงะค่ะ. แปะไม่อยู่ด้วย มีกาวแบบไหนจะใช้ได้บ้างคะ ขอบคุณมากนะค้าาา
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
กาวที่อยู่ในหลอดคล้ายหลอดยาสีฟันน่ะค่ะ
เหนียวหนึบ  ติดกระดาษแล้วเรียบดีค่ะ  ไม่หย่นไม่ซึม
ติดได้ทุกอย่าง  ยกเว้นพวกโฟม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่